Catalydd C9300L-48P-4X

Catalydd C9300L-48P-4X
Manylion:
Cisco Catalyst C9300L-48P-4X Trosolwg Switch
Cisco Catalyst C9300L-48P-Mae 4X yn uwch-gyswllt sefydlog dwysedd uchel, sef prif lwyfan menter y gellir ei stacio gan Cisco sydd wedi'i gynllunio ar gyfer gosodiadau cangen a champws diogel sy'n defnyddio pŵer, gan gynnwys switsh mynediad PoE+.
Anfon ymchwiliad
Disgrifiad
Anfon ymchwiliad

Mae AITI Tech Limited yn un o gynhyrchwyr a chyflenwyr catalydd c9300l-48p-4x blaenllaw. Gyda dros 20 mlynedd o brofiad, rydym yn croesawu'n fawr i chi brynu swmp rhad catalydd c9300l-48p-4x mewn stoc yma o'n ffatri. Mae ein holl gynnyrch o ansawdd uchel a phris isel. Cysylltwch â ni am restr brisiau.

 

Ffurfweddu Porthladd a Gweithredu PoE+

Mae'r switsh yn cynnig porthladdoedd downlink 48 x 10/100/1000BASE-T PoE+ (IEEE 802.3at) sy'n darparu hyd at 30W fesul porthladd a 4 × porthladd uplink sefydlog 10G/1G SFP+ ar gyfer cysylltedd asgwrn cefn ffibr cyflym. Mae ganddo gyflenwad pŵer AC 715 W sy'n cynnig cyllideb PoE ddiofyn o 505 W, y gellir ei graddio i 855 W gydag ail PSU 715 W neu hyd at 1440 W gyda chyflenwad watedd uchel dewisol. Mae ganddo slotiau pŵer deuol a thri chefnogwr segur i gynyddu argaeledd.

20241226095122
20241226095302

 

20241226095108
C9200L-48P-4X-E-scaled-1-1536x1229

Perfformiad a Phentyrru

Capasiti newid annibynnol yw 176 Gbps gyda chyfradd anfon ymlaen o 130.95 Mpps. Mae technoleg StackWise 320 yn darparu 320 Gbps o led band pentyrru, gan ymestyn cyfanswm y capasiti i 496 Gbps a chyfradd anfon ymlaen i 369.05 Mpps ar draws hyd at wyth switsh.

 

Diogelwch a Meddalwedd

Mae'r switsh yn rhedeg ar Cisco IOS XE a'r UADP 2.0 ASIC, ac mae'n cynnig amgryptio caledwedd MACsec AES256, Dadansoddiad Traffig Amgryptio (ETA), TrustSec a dilysiad 802.1X. Mae'n cael ei werthu gyda thrwyddedau parhaol Network Essentials (E) neu Network Advantage (A) a thanysgrifiad Cisco DNA angenrheidiol ar gyfer SD-Mynediad ac awtomeiddio polisi.

 

26
switch-cisco-48-portas-catalyst-9200l-4x1g-c9200l-48t-4g-e
20241225175425

 

Defnydd gorau posibl

Mae'r gyfres C9300L 48P 4X yn berffaith ar gyfer haenau mynediad campws mawr, swyddfeydd cangen menter a rhwydweithiau cydgyfeiriol sy'n galw am PoE+ dwysedd uchel ar gyfer 48 dyfais ar yr un pryd - ffonau IP, pwyntiau mynediad Wi-Fi 6/6E, camerâu gwyliadwriaeth a phwyntiau terfyn IoT - gyda chapasiti uwchgysylltu 10G yn y dyfodol ar gyfer twf rhwydwaith.

 

FAQ

 

C1: Ar gyfer beth mae'r Cisco Catalyst C9300L-48P-4X yn cael ei ddefnyddio?

A1: Mae'r Cisco Catalyst C9300L-48P-Switsh mynediad dwysedd uchel Haen 3 PoE+ wedi'i gynllunio ar gyfer campws menter a rhwydweithiau cangen. Mae'n cefnogi dyfeisiau â gwifrau fel ffonau IP, pwyntiau mynediad Wi-Fi, camerâu gwyliadwriaeth, a phwyntiau terfyn IoT.

C2: Faint o borthladdoedd y mae'n eu cefnogi?

A2: Mae'n darparu:

● Pyrth mynediad 48 × 10/100/1000BASE-T PoE+.

● Porthladdoedd cyswllt 4 × 10G/1G SFP+ ar gyfer cysylltedd ffibr.

C3: Beth yw gallu pŵer PoE?

A3: ● Cyllideb PoE sylfaenol: ~505W (gyda 715W PSU).

● Upgradable i ~855W gyda chyflenwadau pŵer deuol.

● Hyd at ~1440W gydag opsiwn PSU watedd uchel.
● Mae pob porthladd yn cefnogi hyd at 30W (PoE + IEEE 802.3at).

C4: A yw'n cefnogi pentyrru?

A4: Ydw. Mae'n defnyddio technoleg StackWise-320:

● Hyd at 8 switsh fesul pentwr.

● lled band pentyrru 320 Gbps.

● Rheolaeth unedig ac argaeledd uchel.

C5: Beth yw'r perfformiad newid?

A5: ● Capasiti newid: 176 Gbps (uned sengl).

● Cyfradd anfon ymlaen: ~130.95 Mpps.

● Hyd at 496 Gbps a 369.05 Mpps mewn pentwr llawn.

C6: Pa system weithredu y mae'n ei rhedeg?

A6: Mae'n rhedeg Cisco IOS XE ar bensaernïaeth UADP 2.0 ASIC, gan alluogi:

● Rhaglenadwyedd.

● Awtomatiaeth.

● Nodweddion a reolir gan Cloud trwy Cisco DNA.

C7: Pa nodweddion diogelwch sydd wedi'u cynnwys?

A7: Mae galluoedd diogelwch allweddol yn cynnwys:

● Amgryptio caledwedd MACsec AES-256.

● 802.1X dilysu.

● Gorfodi polisi TrustSec.

● Dadansoddeg Traffig Amgryptio (ETA).

C8: Pa drwyddedau sydd ar gael?

A8: Mae'n cefnogi:

● Hanfodion Rhwydwaith (H).

● Mantais Rhwydwaith (A).

● Tanysgrifiad Cisco DNA (sy'n ofynnol ar gyfer awtomeiddio uwch a nodweddion mynediad SD-).

C9: Ble mae'n cael ei ddefnyddio fel arfer?

A9: Achosion defnydd cyffredin:

● Haen mynediad campws menter.

● Swyddfeydd cangen mawr.

● Amgylcheddau PoE dwysedd uchel.

● Gosodiadau pwynt mynediad Wi-Fi 6/6E.

● Gwyliadwriaeth IP a rhwydweithiau trwm IoT.

 

Tagiau poblogaidd: catalydd c9300l-48p-4x, catalydd c9300l-48p-4x cyflenwyr

Anfon ymchwiliad
Anfon ymchwiliad